Bộ lục giác 9 cây có đầu bi hệ Mét (1.5 -10mm) Licota - TW-21009A-WM
Mã SP: TW-21009A-WM
Đơn giá (chưa VAT): 310,000
Số lượng: Thêm vào giỏ hàng
Thông tin sản phẩm
  • Xuất xứ: Đài Loan
  • Chất liệu thép: S2
  • Sản xuất theo công nghệ Châu Âu
  • Thiết kế gọn
  • Bộ lục giác 9 cây cao cấp Licota được chế tạo bằng thép S2, là 1 loại thép có độ cứng cao.
  • Bộ gồm 9 cây size: 1.5mm - 10mm với chiều dài tương ứng:
  • 1.5mm: dài 90mm
  • 2mm: dài 100mm
  • 2.5mm: dài 113mm
  • 3mm: dài 123mm
  • 4mm: dài 142mm
  • 5mm: dài 163mm
  • 6mm: dài 183mm
  • 8mm: dài 205mm
  • 10mm: dài 230mm